Dây nhảy quang Single 3.0M LC-LC Simplex

  • Giá thị trường: 120.000 đ
    Số lượng

    Mô tả sản phẩm

    Dây nhảy quang Single Mode 3.0 Met LC – LC Simplex

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single Mode Simplex
    Màu vỏ: Vàng | Vỏ: PVC (OFNR-rated)
    Đầu kết nối: LC/LC
    Đầu nối LC/PC loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um đơn mode hoặc đa mode
    Loại: LC/PC — LC/PC 9/125
    Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
    Bước sóng: 1310, 1550 nm
    Độ uốn cong: R = 3cm
    Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
    Lực nghiền nát: 550N/cm
    Đường kính cáp: 3.0mm
    Độ dày: Lõi: 9 microns,
    – Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    – Số lần kết nối: 1000 lần
    – Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    – Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

    Ứng dụng dây nhảy quang Single mode:

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – LC Single  sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối liên kết trong ODF quang và tủ phối quang; các thiết bị truyền dẫn quang với nhau; đặc biệt sử dụng trong hệ thống truyền dẫn truyền hình cáp.

     

    CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

    Showroom : 150 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
    Điện Thoại : 024.37668134

     Hotline: 0915.0915.33 – 0943.969.919