Dây nhảy quang Single 3.0M LC-SC Simplex

  • Giá thị trường: 120.000 đ
    Số lượng

    Mô tả sản phẩm

    Dây nhảy quang Single Mode 3.0M LC-SC Simplex

    Chi Tiết:

    Dây nhảy quang 3.0 mét LC – SC Single Simplex

    Kiểu sợi quang: 3.0 mét Single-Mode 9/125µm
    Đầu kết nối SC: SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um;
    Đầu kết nối LC: LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC; loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um


    – Số lần kết nối: 1000 lần
    – Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
    – Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    – Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
    Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
    Bước sóng: SM: 1300~1600nm
    Độ uốn cong: R ≥ 3cm
    Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm
    Lực nghiền nát: ≤550N/cm
    Đường kính vỏ ngoài: 2.0mm hoặc 3.0mm
    Bề dày core: SM: 9 microns
    Bề dầy Cladding: 125 microns
    Vỏ: PVC (OFNR-rated), SM: Mầu vàng
    Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m … hoặc theo đơn đặt hàng

    CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN TPC

    Showroom : Số 02, Ngõ 185 Chùa Láng – Đống Đa – Hà Nội
    Điện Thoại : 024.37668134

     Hotline: 0915.0915.33 – 0943.969.919